Diễn Đàn Phan Ri Club Online
Chào Mừng Bạn Đến Với PhanRiClub Diễn Đàn Giao Lưu Kết Nối Bạn Bè ! Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Chia Sẽ Nhưng Thủ Thuật Mà Bạn Biết & Còn Nếu Là Thành Viên Hãy Đăng Nhập Chia Sẽ Bài Viết Các Bạn Nhé ! Diễn Đàn Mới Thành Lập Còn Nhiều Thiếu Sót Rất Mong Sự Đóng Góp Nhiệt Tình Cửa Các Bạn ! Xin Cảm Ơn Các Bạn Nhiều
Diễn Đàn Phan Ri Club Online
Chào Mừng Bạn Đến Với PhanRiClub Diễn Đàn Giao Lưu Kết Nối Bạn Bè ! Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Chia Sẽ Nhưng Thủ Thuật Mà Bạn Biết & Còn Nếu Là Thành Viên Hãy Đăng Nhập Chia Sẽ Bài Viết Các Bạn Nhé ! Diễn Đàn Mới Thành Lập Còn Nhiều Thiếu Sót Rất Mong Sự Đóng Góp Nhiệt Tình Cửa Các Bạn ! Xin Cảm Ơn Các Bạn Nhiều
    Đăng nhập hoặcđăng kýđể tham gia thảo luận trên diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Bài viết : [Hướng.Dẫn] Add intro tự động cho video khi upload lên Youtube

Bài viết thứ :1
    Đăng vào:Tue Sep 15, 2015 6:41 pm
    Admin

Admin

Admin

Admin
    Nếu bạn đang sở hữu 1 channel trên Youtube, và thường xuyên upload các sản phẩm video của mình làm ra lên channel của mình thì chắc hẳn bạn sẽ muốn mỗi video của mình sẽ có thêm 1 đoạn intro để làm cho video trở nên chuyên nghiệp hơn, khẳng định thương hiệu cá nhân hơn và hạn chế bị "chôm" video hơn (hạn chế thôi, bởi nếu người ta quyết tâm chôm thì có thể cắt bỏ intro đó dễ dàng).

Nhưng nếu bạn hơi lười thì hôm nay mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cách tự động add intro vào video khi upload lên Youtube, đây là 1 tính năng đã có cũng 1 thời gian rồi nhưng hôm nay mới chợt nhớ ra và làm 1 video hướng dẫn cho ai chưa biết. Với cách này, bạn cũng có thể add intro cho tất cả các video trên channel của bạn upload từ trước đến giờ.

Việc đầu tiên các bạn cần có dĩ nhiên là 1 video intro, bạn có thể dùng 1 số phần mềm sau đây để tạo intro nè:

Okay! Sau khi đã có video intro rồi thì xem video hướng dẫn sau đây nhé! Nếu thấy bổ ích thì ấn like và Subscribe channel Youtube của Việt Designer tại đây nhé [Hướng.Dẫn] Add intro tự động cho video khi upload lên Youtube 4

P/s: hiện tại channel Việt Designer vẫn add intro thủ công bằng Camtasia, bởi vì có 1 số video không phải của Việt Designer nên không thể add intro tự động thế được, mình chỉ add intro cho những video mình làm ra hoặc video do thành viên làm ra thôi! [Hướng.Dẫn] Add intro tự động cho video khi upload lên Youtube 1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]